యూపీఏ చైర్ పర్సన్‌ సోనియాగాంధీ నేతృత్వంలో మే 23వ తేదీన ఢిల్లీలో నిర్వహించే బిజెపియేతర పక్షాల భేటికి తెలుగు రాష్ట్రాల నుండి తెలంగాణ సిఎం కెసిఆర్‌, ఏపి విపక్ష నేత జగన్‌కి ఆహ్వానాలు అందాయ‌ని ప్ర‌చారం అవుతోంది. అయితే ఈ సమావేశనకి వీరిని ఆహ్వానిస్తూ సోనియా గాంధీ స్వయంగా లేఖలు రాశారని సమాచారం. మే 23వ తేదీనే సార్వత్రిక ఎన్నికల ఫలితాలు వెలువడుతున్న నేప‌ధ్యంలో … అధికార బీజేపీకి ఫలితాలు అనుకూలంగా లేకపోతే భవిష్యత్తు కార్యాచరణకు ఈ సమావేశం దిశానిర్దేశం చేసేలా ఉండాలనేది సోనియా ఆలోచన. అందుకే ఇటు యూపీయే, అటు ఎన్టీయేలో భాగస్వాములుకాకుండా తటస్థంగా ఉన్న పార్టీలు ఈ సమావేశానికి హాజరు కావాలని సోనియా ఆహ్వానం పంపినట్లు తెలుస్తోంది. ఈ సందర్భంగానే టిడిపితో పాటు టిఆర్‌ఎస్‌, వైఎస్‌ఆర్‌సిపిలకు కూడా ఆహ్వానాలు అందినట్లు సమాచారం. అయితే బీజేపీయేతర పక్షాలను ఏకం చేసేందుకు కాంగ్రెస్‌తో కలిసి కీలకంగా వ్యవహరిస్తున్న టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుతో కలిసి సమావేశంలో పాల్గొనేందుకు సిఎం కెసిఆర్‌, ప్ర‌తిప‌క్ష‌నేత జగన్ అంగీకరిస్తారా ? లేదా అనేది ఇప్పుడు హాట్ టాపిక్ గా మారింది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here